
K
Khách
Hãy nhập câu hỏi của bạn vào đây, nếu là tài khoản VIP, bạn sẽ được ưu tiên trả lời.
LT
1

Các câu hỏi dưới đây có thể giống với câu hỏi trên

1 tháng 12 2021
Tl
23 < 23,5
37 > 16
48 < 90,1
0,999999 < 1
#vohuudoan
ht

7 giờ trước (18:42)
Giá tiền của 1 cái kẹo mút là:
135 : 9 = 15 (nghìn đồng)
Vậy giá tiền của 18 cái kẹo mút là:
15 × 18 = 270 (nghìn đồng)
Đáp số: 270 nghìn đồng
chúc em học tốt!
7 giờ trước (18:47)
Số tiền 1 cây kẹo mút :
135 000 :9 = 15 000 ( đồng )
Mua 18 cây kẹo mút hết số tiền :
15 000 x18 = 270 000 ( đồng )
Đ/s : 270 000 đồng
Để làm được câu khó thì em cần có nền tảng vững chắc kiến thức cơ bản, luyện tập thường xuyên, các bài, dạng bài cho đến khi thuần thục. Sau đó đưa các dạng bài nâng cao về dạng bài cơ bản để làm.