Hãy nhập câu hỏi của bạn vào đây, nếu là tài khoản VIP, bạn sẽ được ưu tiên trả lời.
![](https://rs.olm.vn/images/avt/0.png?1311)
there are three kg of sugar should alice buy
mình nghĩ là vậy ^-^
We have: the class has 18 students,and we need: 1/6 kg for 1 student.
So Alice need:
1/6 x 18 = 18/6(kg)
And 18/6 kg = 3kg
So Alice should buy 3 kg sugar
![](https://rs.olm.vn/images/avt/0.png?1311)
The number of kilograms of sugar Alice should buys is :
1/6 x 18 = 3 (kg)
Answer: 3 kg
![](https://rs.olm.vn/images/avt/0.png?1311)
1. 6 kets = 25.000đ (5.000đ x 5), 32 : 6 = 5 and 2 kets, 25.000đ x 5 = 125.000đ + 2 x 5.000đ = 135.000đ
2. (5 x 3.8):(0.5 x 0.5) = 76
3. 1,200 : 2.5 = 480s + 30s x 4 = 600s = 10 minutes
![](https://rs.olm.vn/images/avt/0.png?1311)
ta vẽ sơ đồ 1 phần cô ấy dừng lại và 3 phàn cô ấy cần đi 6 km tương ứng với 2 phàn rồi bạn tự giải đáp án 9 km
![](https://rs.olm.vn/images/avt/0.png?1311)
làm thế nào mà bạn tính giá được vậy bạn có thể viết phép tính ra được không
Alice should buy : 18 x 1/6 =3(kg)
tích cho mk nha