Mẹ mua 6kg ổi, 5kg mận và 4 kg lê phải trả tất cả 280000 đồng. Số tiền mua 1kg mận gấp đôi số tiền mua 1kg ổi. Số tiền mua 1kg lê bằng số tiền mua 1kg ổi và 1kg mận, Hỏi mẹ mua bao nhiêu tiền 1kg lê?
Các bạn giải chi tiết giúp mình nhé
Mình đang cần gấp
chả ai chả lời cho con đĩ như mày đâu
betyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloyloylo