K
Khách
Hãy nhập câu hỏi của bạn vào đây, nếu là tài khoản VIP, bạn sẽ được ưu tiên trả lời.
Các câu hỏi dưới đây có thể giống với câu hỏi trên
![](https://rs.olm.vn/images/avt/0.png?1311)
27 tháng 1 2017
giá tiền 1 kg gạo tẻ là;
7200:80*100=9000(dong)
ds:9000 dong
![](https://rs.olm.vn/images/avt/0.png?1311)
26 tháng 2 2017
giá tiền 1 kg gạo nếp là :
7200 : 80 x 100 = 9000 đồng
đáp số 9000 đồng
D
22
![](https://rs.olm.vn/images/avt/0.png?1311)
22 tháng 3 2016
giá tiền 1 kg gạo nếp là
7200:80x100=9000[đồng]
đ/s:9000 đồng
TK
14
![](https://rs.olm.vn/images/avt/0.png?1311)
ZM
18 tháng 2 2017
Giá tiền 1 kg gạo nếp là:
7200:80x100=9000(đồng)
Đáp số:9000 đồng
9000 đ
Ai tích cho mk mk tích lại cho gấp 3 lần !!!