![](https://rs.olm.vn/images/avt/0.png?1311)
K
Khách
Hãy nhập câu hỏi của bạn vào đây, nếu là tài khoản VIP, bạn sẽ được ưu tiên trả lời.
![](https://rs.olm.vn/images/avt/0.png?1311)
Các câu hỏi dưới đây có thể giống với câu hỏi trên
![](https://rs.olm.vn/images/avt/0.png?1311)
2 tháng 10 2016
Mua một kg gạo phải trả số tiền là :
\(900000\div50=18000\) ( đồng )
Giá mỗi kg gạo sau khi tăng là :
\(18000+2000=20000\) ( đồng )
Vậy với 900000 đồng , hiện nay có thể mua được là :
\(900000\div20000=45\) ( kg gạo )
Đáp số : 45 kg gạo
LV
0
![](https://rs.olm.vn/images/avt/0.png?1311)
LT
0
![](https://rs.olm.vn/images/avt/0.png?1311)
LQ
0
![](https://rs.olm.vn/images/avt/0.png?1311)
![](https://rs.olm.vn/images/avt/0.png?1311)
26 tháng 1 2018
vbuiglllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll
25 tháng 9 2021
= 900 00 + 900 0001 + 900 002 + 900 0003 + 900 004 + 900 005+ ... + 1 000 000 + 1 000 001 + 1 000 0002 + 1 000 003 + 1 000 004 + 1 000 005 nhé bn